นายสุนทร ป้องแก้ว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลค้อวัง อำเภอค้อวัง จังหวัดยโสธร คณะผู้บริหารท้องถิ่น สมาชิกสภาท้องถิ่น และพนักงานส่วนตำบล จำนวน 44 คน เข้าเยี่ยมชมศาลาราชการุณย์ พิพิธภัณฑ์เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง สภานายิกาสภากาชาดไทย ซึ่งจัดแสดงนิทรรศการ การช่วยเหลือด้านมนุษยธรรมชาวกัมพูชาอพยพ ระหว่างปีพ.ศ.2522-2529 เมื่อวันที่ 30 มีนาคม 2566
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2023/04/338880702_730702081928839_6467823846882537317_n-510x340.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2023/04/338813973_6258325124261296_862735848673914303-510x383.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2023/04/338831715_1413528482729183_695323408317820996-510x383.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2023/04/338847961_1860369327682069_629930381412531467-510x383.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2023/04/338974137_6232383453488615_7239575643674094371_n-510x340.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2023/04/339008541_237506362019671_5527161061102313980-510x383.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2023/04/339036724_989191625569389_2300306878575588268-510x383.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2023/04/339302889_1273409503581693_594379556511783187-510x383.jpg)