อาจารย์นริศ ศรีเมฆ อดีต รองผู้อำนวยการเทคนิคชลบุรีพร้อมคณะ ได้เข้าเยี่ยมชมศาลาราชการุณย์ พิพิธภัณฑ์เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง สภานายิกาสภากาชาดไทย ซึ่งจัดแสดงนิทรรศการ การช่วยเหลือด้านมนุษยธรรมชาวกัมพูชาอพยพ ระหว่างปีพ.ศ.2522-2529 ณ ศูนย์ราชการุณย์สภากาชาดไทยเขาล้าน จังหวัดตราด วันที่ 25 ตุลาคม 2565
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2022/10/188684-510x383.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2022/10/188685-510x383.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2022/10/188686-510x383.jpg)
![](https://khaolan.redcross.or.th/wp-content/uploads/2022/10/188687-510x383.jpg)